วันที่ 16 พฤศจิกายน 2566 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ได้รับมอบหมายจากสํานักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ปทุมธานีเป็นศูนย์การจัดการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กิจกรรม พัฒนาผู้เรียน สนามแข่งขันโรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม และคณะครูทุกกลุ่มสาระการเรียนรู้ได้รับมอบหมายให้พานักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันรวมถึงเป็นคณะกรรมการจัดการแข่งขัน คณะกรรมการ ตัดสินการแข่งขัน ในวันที่ 20 – 21 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ในการนี้โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี จึงขอประกาศงดการเรียนการสอนด้วยรูปแบบออนไซต์ในระหว่างวันที่ 20 – 21 พฤศจิกายน 2566
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/11/1700127221584-1.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/11/ประกาศงดการเรียนการสอน.jpg.webp)