วันที่ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2566 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานีขอแสดงความยินดีกับ เด็กชายพฤฒินันท์ จันทร์คำเรือง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3 กีฬาเทควันโดประเภททีมชาย การแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 48 รอบคัดเลือก ฯ “สมุทรปราการเกมส์ ” และ นายธัญญพัทธ์ เพชรสังวาลย์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันกีฬากระโดดไกล รายการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 48 รอบคัดเลือก ฯ “สมุทรปราการเกม”
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/07/355253815_6183442755107573_6245586601621236274_n-768x1024.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/07/355167702_6183442928440889_5201611752734941893_n-768x1024.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/07/354584186_6183443318440850_5267077874246029432_n-768x1024.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/07/355272481_6183443218440860_4064194237465156763_n-768x1024.jpg.webp)