วันที่ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2566 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาเทเบิลเทนนิสโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ตัวแทนนักกีฬาจังหวัดปทุมธานี เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก ตัวแทนภาคที่ 1 “สมุทรปราการเกมส์” ระหว่างวันที่ 9 -19 มิถุนายน พ.ศ. 2566 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2
ชื่อ-นามสกุล | ระดับชั้น | รางวัล |
นายนวมินทร์ ออมสิน | 5/6 | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
นายทวีศักดิ์ วรรณโชติ | 6/5 | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
คลังภาพ
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/06/SPK-Game66-1.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/06/SPK-Game66-2.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/06/SPK-Game66-3.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/06/SPK-Game66-4.jpg.webp)