วันที่ 9 มีนาคม 2566 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ได้ประกาศผลการคัดเลือกนักเรียนเพื่อเข้าศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ – คณิตศาสตร์ (GEP) ปีการศึกษา 2566 เมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ ที่ 4-5 มีนาคม 2566 เป็นที่เรียบร้อยแล้วนั้น โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี จึงประกาศรายชื่อนักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ – คณิตศาสตร์ (GEP) ปีการศึกษา 2566 ดังต่อไปนี้
มัธยมศึกษาปีที่ 1
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/03/Screenshot-2023-03-09-083737.png.webp)
มัธยมศึกษาปีที่ 4
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/03/Screenshot-2023-03-09-084140.png.webp)
ทั้งนี้ให้นักเรียนที่มีรายชื่อดังกล่าวมารายงานตัวและมอบตัว ในวันเสาร์ ที่ 11 มีนาคม 2566 เวลา 08.00 น. ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี หากไม่มารายงานตัวและมอบตัวในวัน และเวลาดังกล่าวถือว่าสละสิทธิ์
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/03/1678270914933.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/03/1678270928168.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/03/1678270936018-1.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/03/1678270962756-1.jpg.webp)