วันที่ 27 สิงหาคม 2565 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี และคณะผู้บริหารได้เข้ารับการนิเทศ ติดตาม การประเมินโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานี ในรูปแบบ Online ณ ห้องประชุมบัวพระเกี้ยว 2
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2022/08/estimate-obec08-65-724x1024.png.webp)
วันที่ 27 สิงหาคม 2565 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี และคณะผู้บริหารได้เข้ารับการนิเทศ ติดตาม การประเมินโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานี ในรูปแบบ Online ณ ห้องประชุมบัวพระเกี้ยว 2
Horwang Pathumthani
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า
คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น
ยอมรับทั้งหมด