วันที่ 1 เมษายน พ.ศ. 2565 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬายูยิตสูคนเก่ง นายจักรพงศ์ ฐานวิเศษ ได้อันดับที่ 1 ในการแข่งขันรอบคัดเลือกภาค 1 ณ สนามมหาวิทยาลัยรังสิต ได้ไปแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 37 จังหวัดพัทลุงทางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษาโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอเป็นกำลังใจให้ในทุกๆรายการแข่งขัน สู้ ๆ ค่ะ
คลังรูป
![](https://hwp.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/PTN-Game-37-Jakkapong-1.jpg)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/PTN-Game-37-Jakkapong-2.jpg)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2022/05/PTN-Game-37-Jakkapong-3-1024x380.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/PTN-Game-37-Jakkapong-4.jpg)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/PTN-Game-37-Jakkapong-5.jpg)