วันที่ 10 มกราคม พ.ศ. 2564 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับ นายจักรพงศ์ ฐานวิเศษ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/5 นักกีฬายูยิตสู ผ่านการคัดเลือกตัวแทนภาค 1 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 47 จังหวัดศรีสะเกษ
คลังภาพ
![](https://hwp.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/SP-47-CG-1.jpg)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2022/01/SP-47-CG-2-1024x498.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/SP-47-CG-3.jpg)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2022/01/SP-47-CG-4-683x1024.jpg.webp)
วันที่ 10 มกราคม พ.ศ. 2564 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับ นายจักรพงศ์ ฐานวิเศษ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/5 นักกีฬายูยิตสู ผ่านการคัดเลือกตัวแทนภาค 1 เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 47 จังหวัดศรีสะเกษ
Horwang Pathumthani
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า
คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น
ยอมรับทั้งหมด