โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนายนวมินทร์ ออมสิน นักกีฬาเทเบิลเทนนิสโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2ในการแข่งขันกีฬาเทเบิลเทนประเภทชายคู่ การแข่งกีฬาเยาวชนแห่งชาติ
ครั้งที่ 39″ราชบุรีเกมส์ “
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/04/434963703_881800447080028_2069281853663284613_n-1024x768.jpg.webp)
โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนายนวมินทร์ ออมสิน นักกีฬาเทเบิลเทนนิสโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2ในการแข่งขันกีฬาเทเบิลเทนประเภทชายคู่ การแข่งกีฬาเยาวชนแห่งชาติ
ครั้งที่ 39″ราชบุรีเกมส์ “
Horwang Pathumthani
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า
คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น
ยอมรับทั้งหมด