โรงเรียนหอวังปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนางสาวเกวลิน แสงแย้ม,นางสาวคณิตร ศรสุวรรณภักดี และนางสาวจิรัชญา ศรีปรุงบําารุงวงศ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขัน Science show งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ 2566 หัวข้อ “นวัตกรรมและวิทยาศาสตร์ในยุคการเปลี่ยนผ่านทางดิจิทัล” มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระราชาชูปปถัมภ์
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/08/Sci-Show-66-1024x576.jpg.webp)