โรงเรียนหอวังปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนางสาวณวกุล ภาชนะพูน เนื่องในโอกาสได้รับตำแหน่ง”ประธานสภานักเรียนของเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานี” ในการเข้าร่วมอบรมโครงการเสริมสร้างพลเมืองดี วิถีประชาธิปไตย ในสถานศึกษา ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 18-19 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมชาญพวงเพ็ชร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานี
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/08/369852678_274835988643951_2959479425981218691_n.jpg.webp)