โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนางสาวณวกุล ภาชนะพูน เนื่องในโอกาสได้รับตำแหน่ง ”กรรมการสภานักเรียนเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานี” ในการเข้าร่วมอบรมโครงการเสริมสร้างพลเมืองดี วิถีประชาธิปไตย ในสถานศึกษา ประจำปี 2567 ระหว่างวันที่ 17-18 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมชาญพวงเพ็ชร์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานี
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/05/441621199-1-1024x538.jpg.webp)