โรงเรียนหอวังปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนางสาวเพ็ญพิชชา งบกระโทก นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/9 ได้รับรางวัลชนะเลิศการประกวดสุนทรพจน์และความรู้ภาษาจีน”สะพานสู่ภาษาจีน” แห่งประเทศไทย ครั้งที่ 16 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/12/ปรับขนาดแล้ว-ทำ-Vinyl-หน้า-รร-1024x576.png.webp)
โรงเรียนหอวังปทุมธานี ขอแสดงความยินดีกับนางสาวเพ็ญพิชชา งบกระโทก นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/9 ได้รับรางวัลชนะเลิศการประกวดสุนทรพจน์และความรู้ภาษาจีน”สะพานสู่ภาษาจีน” แห่งประเทศไทย ครั้งที่ 16 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
Horwang Pathumthani
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า
คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น
ยอมรับทั้งหมด