วันที่ 26 มิถุนายน 2567 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้จัดกิจกรรมเนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปีการศึกษา 2567 เพื่อเสริมสร้างภูมิคุ้มกันและป้องกันยาเสพติดในสถานศึกษารวมถึงให้นักเรียนได้ตระหนักถึงโทษ และพิษภัยของยาเสพติดในรูปแบบต่าง ๆ
คลังภาพ
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/06/ประชาสัมพันธ์-1-724x1024.jpg.webp)