วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนหอวังปทุมธานี จัดกิจกรรมค่ายคุณธรรม จริยธรรม ต้านภัยยาเสพติด สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว โดยมีนายสมศักดิ์ สุมนเป็นประธาน
ภาพกิจกรรม
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/02/IMG_7166-1024x683.jpg.webp)
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนหอวังปทุมธานี จัดกิจกรรมค่ายคุณธรรม จริยธรรม ต้านภัยยาเสพติด สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว โดยมีนายสมศักดิ์ สุมนเป็นประธาน
ภาพกิจกรรม
Horwang Pathumthani
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า
คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น
ยอมรับทั้งหมด