วันที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. 2566 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานีขอแสดงความยินดีกับนายนวมินทร์ ออมสิน นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/6 นักกีฬาเทเบิลเทนนิส โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ได้รับรางวัลชนะเลิศ กีฬานักเรียนชิงถ้วยผู้บัญชาการทหารอากาศ ประเภทกีฬาเทเบิลเทนนิส เยาวชนชายเดี่ยว รุ่นอายุ 18 ปี ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 9 -11 สิงหาคม 2566 ณ อาคารฝึกและทดสอบสมรรถภาพทหารอากาศ 2 สนามกีฬาจันทรุเบกษา
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/08/366816403_755131363080271_7518117490063601199_n.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/08/366919734_755131406413600_8095644514553944709_n.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/08/366943910_755131336413607_7347596217539558777_n.jpg.webp)
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/08/366963975_755131396413601_2912252283521667565_n.jpg.webp)