วันที่ 25 มิถุนายน 2567 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานีจัดพิธีประดับเข็มบัวพระเกี้ยว 2567 ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 โดยมีนายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานีเป็นประธานในพิธี มีคณะผู้บริหาร คณะครู ประธานเครือข่ายผู้ปกครอง และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เข้าร่วมงาน ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี
บรรยากาศภายในงาน
คลังภาพ
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/06/IMG_3657-1024x683.jpg.webp)