วันที่ 10 มิถุนายน 2567 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี พร้อมคณะผู้บริหาร คณะครูและสภานักเรียน ให้การต้อนรับตัวแทนจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปทุมธานีในการตรวจติดตาม และประเมินโครงการสุขาดี มีความสุข ตามเกณฑ์มาตรฐานห้องน้ำสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในการนี้ท่านผู้อำนวยการพร้อมคณะผู้บริหาร และคณะครูได้นำคณะตรวจติดตาม ชมห้องน้ำและบรรยากาศรอบ ๆ บริเวณโรงเรียน ณ ห้องประชุมบัวพระเกี้ยว 2 โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/06/ประชาสัมพันธ์-724x1024.jpg.webp)