วันที่ 10 มิถุนายน 2567 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี คณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกับ บริษัท จีเอ็มเอ็ม มิวสิค จำกัด(มหาชน) และผลิตภัณฑ์สินค้าบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปยำยำ จัดกิจกรรม “Yumster School Tour หรือ วัยรุ่น จัดเลย cup” พบกับ Influencer : Romamore ทางโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ขอขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงที่จัดกิจกรรมส่งเสริมนักเรียนให้มีความฝัน ความสามารถ และกล้าแสดงออกอย่างสร้างสรรค์ ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี
ภาพกิจกรรม
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/06/1718091804169-724x1024.jpg.webp)