วันที่ 31 พฤษภาคม 2567 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ในโอกาสนี้ นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี เป็นผู้กล่าวถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติ และถวายพระพรชัยมงคล จากนั้นคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ร่วมกันขับร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี และลงนามถวายพระพร ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว
คลังภาพ
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/05/ประชาสัมพันธ์-2-1-724x1024.jpg.webp)