วันพุธ ที่ 22 พฤศจิกายน 2566 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน โรงเรียนหอวัง ปทุมธานี จัดพิธีถวายราชสดุดีเนื่องในวันวชิราวุธ ประจำปีการศึกษา 2566 โดย นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้กำกับและกองลูกเสือโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี ประกอบด้วยลูกเสือ – เนตรนารี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 3 ณ สนามโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี
ภาพทั้งหมด
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2023/11/ประชาสัมพันธ์-724x1024.jpg.webp)