วันที่ 19 พฤษภาคม 2567 นายสมศักดิ์ สุมน ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง ปทุมธานี คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้จัดกิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน และสรรหาเครือข่ายผู้ปกครองระดับชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่ 1 – 6 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 เพื่อให้ผู้ปกครองรับทราบนโยบาย และแนวทางการจัดการศึกษา พร้อมรับเงินค่าอุปกรณ์การเรียนและค่าเครื่องแบบนักเรียน ณ หอประชุมบัวพระเกี้ยว
ภาพกิจกรรม
![](https://hwp.ac.th/wp-content/smush-webp/2024/05/ประชาสัมพันธ์-1-724x1024.png.webp)